Hộp đấu nối truy cập quang FTTH 16 lõi FTTX-PT-M16
Mã số sản phẩm:  FTTX-PT-M16
Thương hiệu:Softel
Số lượng đặt hàng tối thiểu:10
gou  Gắn trên tường hoặc gắn trên cột
gou  Có thể sử dụng cho việc xây dựng nhiều mạng FTTx.
gou Thiết bị đa năng dùng để nối, chia và phân phối cáp quang.
Chi tiết sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Kích thước và đường dẫn cáp
Hướng dẫn cài đặt
Tải xuống
01
Mô tả sản phẩm
Mô tả ngắn gọn
Tính năng chức năng
Bây giờ, hãy cùng tìm hiểu các thông số kỹ thuật của FTTX-PT-M16: Yêu cầu về môi trường: Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến +85°C Độ ẩm tương đối: ≤85% (+30°C) Áp suất khí quyển: 70KPa đến 106Kpa Bảng dữ liệu kỹ thuật chính: Suy hao chèn: ≤0.15dB Suy hao phản xạ UPC: ≥50dB Suy hao phản xạ APC: ≥60dB Bảng dữ liệu kỹ thuật chống sét: Điện trở cách điện giữa thiết bị nối đất và các bộ phận kim loại của hộp không nhỏ hơn 2×104MΩ/500V (DC); hồng ngoại ≥2×104MΩ/500V. Điện áp chịu đựng giữa thiết bị nối đất, thân hộp và các bộ phận kim loại của nó không nhỏ hơn 3000V (DC)/phút, không xảy ra sự cố đánh thủng hoặc phóng điện; U≥3000V.
Vật liệu PC+ABS
Kích thước (A*B*C) 319,3*214*133mm
Dung lượng tối đa 48
Kích thước lắp đặt (Hình 2) D*E 52*166*166mm
Đường kính cáp lớn nhất (mm) ᴓ8~14mm
Kích thước tối đa của lỗ cành ᴓ16mm
Bộ chuyển đổi PC SC/A chống nước 16
Yêu cầu về môi trường
Nhiệt độ làm việc -40℃~+85℃
Độ ẩm tương đối ≤85%(+30℃)
Áp suất khí quyển 70KPa~106Kpa
Thông số kỹ thuật phụ kiện quang học
Mất mát chèn ≤0,3dB
Mất mát do trả lại hàng UPC ≥50dB
lỗ hoàn trả APC ≥60dB
Tuổi thọ của việc lắp đặt và tháo gỡ >1000 lần
Thông số kỹ thuật chống sét
Thiết bị nối đất được cách ly với tủ điện, và điện trở cách ly nhỏ hơn 2MΩ/500V(DC).
IR≥2MΩ/500V
Điện áp chịu đựng giữa thiết bị nối đất và tủ không nhỏ hơn 3000V(DC)/phút, không bị thủng, không bị phóng điện; U≥3000V