Bộ chuyển đổi tín hiệu IP sang tín hiệu tương tự SFT6400A 4 đầu vào GE, PAL B/G, NTSC 64 đầu vào/1
Mã số sản phẩm:  SFT6400A
Thương hiệu:Softel
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1
gou  Hỗ trợ giải mã BISS
gou  Hỗ trợ chèn OSD (Logo và Chú thích)
Chi tiết sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Các tính năng chính
Phần mềm quản lý
Tải xuống
01
Mô tả sản phẩm
1. GIỚI THIỆU
2. TÍNH NĂNG
- Khung máy 2U, mật độ cao giúp tiết kiệm chi phí vận chuyển
-Hỗ trợ chèn OSD (Logo và Phụ đề) cho từng kênh, thao tác dễ dàng.
-Hỗ trợ phụ đề/CC/Teletext
-Hỗ trợ giải mã BISS (Đang phát triển)
-Hỗ trợ chỉnh sửa thông tin chương trình, lựa chọn nhiều âm thanh
- 4 cổng GE (tối đa 64 đầu vào IP qua MPTS/SPTS), tốc độ tối đa 840Mbps cho mỗi đầu vào GE
-64 sóng mang không liền kề hoặc liền kề được xuất ra, cứ 32 sóng mang một trong phạm vi 400MHz.
-Hỗ trợ quản lý mạng dựa trên web
Bộ điều biến IP sang Analog 64 đầu vào SFT6400A 4*GE, 4 cổng, 1 cổng, 4 cổng)
Suối UDP, UDP/RTP, 1-7 gói tin (SPTS/MPTS)
Giao thức vận chuyển UDP/RTP, truyền đơn hướng và đa hướng, IGMP V2/V3
Độ dài gói 188 / 204 Byte
Âm thanh MPEG-1/2 Lớp 1/2, (HE-)AAC, AC3
Dữ liệu CC, Teletext, Phụ đề, Phụ đề DVB
MPEG2:
1080@60I, 1080@50I, 720@60P, 720@50P, 576@50I, 480@60I
Tỷ lệ khung hình 4:3
Điều chếThông số Số lượng kênh Tối đa 64 bộ mang không liền kề hoặc liền kề. Đầu ra
Đầu nối 75Ω, giắc cắm F
Dải tần số 43,25 – 951,252MHz
Băng thông đầu ra 400MHz (mỗi tần số có 32 sóng mang)
Mức đầu ra -5 ~ 2dBm (102 ~ 112dBμV)
Lợi nhuận ≥ 14dB
Sự phân tán tần số giả. ≥ 60dB
Độ chính xác còn lại của sóng mang 1%
Tiêu chuẩn truyền hình PAL B/G/D/K/M/N/I,NTSC M, SECAM
Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu của video ≥ 60dB
Giao diện mạng Sự quản lý 1 cổng Ethernet 100 Base-T (RJ 45)
Dữ liệu 4 cổng Ethernet 1000 Base-T (RJ 45)
Người khác Độ phân giải hình ảnh đầu ra 480i/576i
OSD Logo: JPG, BMP, PNG
Chú thích: Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ, hướng cuộn và tốc độ có thể tùy chỉnh.
Điều chỉnh âm lượng đầu ra 0 – 100%
Tổng quan Ủy nhiệm 483mm×330mm×88mm (Rộng x Dài x Cao)
Nhiệt độ 0~45℃ (hoạt động), -20~80℃ (bảo quản)
Nguồn điện AC100V±10%, 50/60Hzhoặc AC 220V±10%, 50/60Hz