Bộ định tuyến không dây băng tần kép SWR-1200L2 11AC, phạm vi phủ sóng WiFi 1200M.
Mã số sản phẩm:SWR-1200L2
Thương hiệu:Softel
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1
gou  Công tắc hẹn giờ WiFi
gouWiFi dành cho khách & Kiểm soát của phụ huynh
gouCPU lõi kép, CPU không dây kép
Chi tiết sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Ứng dụng mạng
Sự quản lý
Tải xuống
01
Mô tả sản phẩm
2.4G + 5G
CPU lõi kép
Ăng-ten mở rộng 4*
MU-MIMO
IPv6
Mục Bộ định tuyến không dây băng tần kép SWR-1200L2 11AC, phạm vi phủ sóng WiFi 1200M.
Chipset MT7628DAN+MT7613BEN Tiêu chuẩn không dây IEEE 802.11ac/n/a 5GHz
Bộ nhớ/Lưu trữ 64MB/8MB IEEE 802.11b/g/n 2.4GHz
Giao diện cổng LAN 2×10/100Mbps Tốc độ không dây 300Mbps (2.4GHz)
Giao diện Cổng WAN 1×10/100Mbps 867Mbps (5GHz)
Nguồn điện ngoài 12VDC/1.5A Tần số WiFi 2.4-2.5GHz; 5.15-5.25GHz
Chiều rộng x Chiều sâu x Chiều cao 180×130×26mm Chế độ không dây
Bộ định tuyến không dây; WISP; AP
Chứng nhận CE, RoHS Ăng-ten 2×2.4GHz
Cái nút WPS/Đặt lại 2×5GHz